PuedPuyy Webboard
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แถลงการณ์ขอบคุณ งานรับน้อง PP 26

2 posters

Go down

แถลงการณ์ขอบคุณ งานรับน้อง PP 26 Empty แถลงการณ์ขอบคุณ งานรับน้อง PP 26

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Apr 11, 2010 10:18 am

งานรับน้องโต๊ะปึ๊ดปึ๋ยย์ 26
ได้จบลงด้วยดี และเดินทางกลับด้วยสวัสดิภาพแล้ว

ทาง PP25 (ปีสอง) ต้องขอขอบคุณพี่ๆทุกคนทุกรุ่นมากๆค่ะ ที่ให้คำปรึกษาและคำแนะนำที่ดีและเป็นประโยชน์แก่พวกเราเสมอมา
ทำให้พวกเราเห็นคำว่า "พี่น้อง" "อบอุ่น" "ปึ๊ดปึ๋ยย์" ได้ชัดเจนมากขึ้นกว่าเดิม
พวกเราสัญญาว่าจะส่งต่อคำแนะนำที่มาจากใจ ให้แก่น้องๆ PP26 ในปีหน้าแน่นอน

หากกิจกรรมหรือช่วงเวลาใดที่ทำให้พี่ๆไม่พอใจ พวกเราต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ค่ะ

และที่สำคัญ หากไม่มีคนกลุ่มนี้ งานรับน้องครั้งนี้จะเกิดขึ้นไม่ได้เลย ก็คือ น้องๆ PP#26 ทุกคน
ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือกับทุกกิจกรรม

บางกิจกรรมอาจจะสร้างความอึดอัดให้กับน้อง

พวกพี่ๆต้องขอโทษด้วยนะคะ =]

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Thu May 12, 2011 10:15 am, ทั้งหมด 3 ครั้ง

Admin
Admin

วันคล้ายวันเกิด : 01/01/1984

http://vrpuedpuyy.all-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

แถลงการณ์ขอบคุณ งานรับน้อง PP 26 Empty Re: แถลงการณ์ขอบคุณ งานรับน้อง PP 26

ตั้งหัวข้อ by nuttyyttun Tue Jun 22, 2010 12:30 am

รีบๆๆเอารูปมาลงๆๆด้วยน้า อยากดูมากๆๆๆๆ

ขอบคุณน้องๆๆๆทุกๆๆปี ที่ช่วยๆๆกันทำให้งานรับน้องเกิดขึ้นมา
ขอบคุณพี่ๆๆทุกๆๆปี ที่ยังคงมากันอยู่

ยังคงอบอุ่นเสมอๆๆเลยนะ ไอ้ปึ๊ดปื๋ยย์!!!

nuttyyttun

วันคล้ายวันเกิด : 06/07/1988

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน